Chương trình từ thiện khám, mổ mắt cho đồng bào nghèo huyện An Lão, tỉnh Bình Định Ngày đăng: 21/11/2023 | 14:09 | Lượt xem: 161
Theo kế hoạch, ngày 25/11/2023, tại Trung tâm Y tế huyện An Lão diễn ra hoạt động từ thiện khám, mổ mắt cho đồng bào nghèo của huyện An Lão. Chương trình do Hội đồng hương Bình Định tại Thành phố Hồ Chí Minh và các đơn vị đồng hành thực hiện. Các y, bác sỹ công tác tại ...