Hội Khuyến học tỉnh trao học bổng cho học sinh trường chuyên có hoàn cảnh khó khăn đã vượt khó vươn lên trong học tập và rèn luyện Ngày đăng: 29/01/2021 | 16:58 | Lượt xem: 295
(binhdinh.gov.vn) - Sáng 29-1, tại Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, Hội Khuyến học tỉnh phối hợp với Công ty TNHH xổ số kiến thiết Bình Định tổ chức Lễ trao học bổng “Xổ số kiến thiết Bình Định” lần thứ 3 cho 25 học sinh của Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn có hoàn cảnh khó ...