Giao lưu trực tuyến về phòng chống dịch bệnh sốt xuất huyết và Zika, tiêm chủng mở rộng Ngày đăng: 03/07/2020 | 16:45 | Lượt xem: 148
(binhdinh.gov.vn) - Chiều ngày 03/7, tại trụ sở Sở Y tế, Văn phòng UBND tỉnh phối hợp với Sở Y tế tổ chức giao lưu trực tuyến trên Cổng thông tin điện tử tỉnh với chủ đề: “Phòng chống dịch bệnh sốt xuất huyết và Zika, tiêm chủng mở rộng”. Ông Nguyễn Văn Trung – Phó ...