Hội Nông dân các cấp trong tỉnh tiếp tục đẩy mạnh phong trào nông dân thi đua SXKD giỏi góp phần thực hiện thắng lợi CNH-HĐH nông nghiệp, nông thôn và công cuộc xây dựng nông thôn mới Ngày đăng: 04/04/2012 | 00:00 | Lượt xem: 81
Thực hiện lời dạy của Chủ tịch Hồ Chí Minh “Làm cho người nghèo thì đủ ăn, người đủ ăn thì khá giàu, người khá giàu thì giàu thêm”, các năm qua, phong trào nông dân thi đua sản xuất kinh doanh (SXKD) giỏi, đoàn kết giúp nhau xóa đói giảm nghèo (XĐGN) và làm giàu chính ...