Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Nguyễn Tuấn Thanh làm việc với đoàn doanh nghiệp Hàn Quốc Ngày đăng: 19/07/2024 | 16:58 | Lượt xem: 983
(binhdinh.gov.vn) - Chiều 19/7, tại trụ sở UBND tỉnh, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Nguyễn Tuấn Thanh đã tiếp và làm việc với các doanh nghiệp Hàn Quốc, gồm: Zenith Group; Projectick Plus; P&G Tech. Cùng dự buổi làm việc có: ông Phạm Khắc Tuyên - Tham tán thương ...