Tăng cường đảm bảo an toàn, vệ sinh lao động tại nơi làm việc, trong chuỗi cung ứng Ngày đăng: 04/05/2024 | 14:35 | Lượt xem: 2203
Sáng 4.5, tại Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ GTVT Bình Định (xã Nhơn Hội, TP Quy Nhơn), UBND tỉnh tổ chức Lễ phát động Tháng hành động về An toàn, vệ sinh lao động (ATVSLĐ) năm 2024.Đồng chí Lâm Hải Giang - Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Chủ tịch Hội đồng ATVSLĐ tỉnh, dự lễ phát ...