Hội LHPN P. Đập Đá, thị xã An Nhơn tổ chức nhân rộng mô hình “Phân loại và xử lý rác thải tại hộ gia đình” và tuyến đường nói không với rác thải tại khu vực Bắc Phương Danh Ngày đăng: 15/04/2024 | 14:45 | Lượt xem: 294
Thực hiện cuộc vận động “Xây dựng gia đình 5 không 3 sạch” và nhiệm vụ đặt hàng về công tác bảo vệ môi trường giữa UBND và Hội LHPN thị xã phối hợp, Ngày10/4/2024 Hội LHPN phường Đập Đá tổ chức nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại họ gia đình gắn với mô hình ...