Công đoàn ngành Thuế tỉnh Bình Định tổ chức Hội thao lần thứ XIII
Tham gia Hội thao lần này có 169 vận động viên là cán bộ, CNVC-LĐ trong ngành đến từ Văn phòng Cục Thuế và 10 Chi cục Thuế huyện, thị xã, thành phố. Trong thời gian 3 ngày, đã diễn ra sôi nổi các trận thi đấu tranh tài của các vận động viên với 3 môn thi: bóng đá, cầu lông và nhảy bao bố.
Kết thúc Hội thao, giải Nhất toàn đoàn thuộc về Chi cục thuế thành phố Quy Nhơn được tặng Bằng khen của Liên đoàn Lao động tỉnh, cúp và cờ ngành; Văn phòng Cục thuế đạt giải Nhì; Chi cục Thuế huyện Hoài Nhơn đạt giải ba và giải khuyến khích thuộc về Chi cục Thuế huyện Phù Cát. Ngoài ra, Ban tổ chức còn trao các giải cho từng nội dung của các môn thi cho các tập thể và cá nhân đã đạt giải nhất, nhì, ba trong Hội thao./.