Hội thao ngành Thông tin và Truyền thông Bình Định lần thứ I năm 2012, thành công tốt đẹp.
Sau lễ khai mạc và hội diễn văn nghệ vào đêm 18/5/2012, các vận động viên đã bước vào tranh tài với tinh thần quyết tâm, đoàn kết, trung thực, cao thượng đễ cùng học hỏi, cùng tiến bộ. Qua hai ngày thi đấu sôi nổi và đầy quyết tâm, 100 vận động viên thuộc 08 đơn vị trong ngành đã cống hiến cho khán giả những phút giây hào hứng, kịch tính.
Chiều ngày 20/5/2012, Ban tổ chức đã tổ chức tổng kết bế mạc và trao giải. Kết quả có 21 giải của 4 nội dung thi đấu gồm bóng đá mi ni, bóng bàn, cầu lông, cụ thể:
Môn Bóng bàn (Đơn nam, Đơn nữ, Đôi Nam-Nữ): Giải Nhất: Viễn thông Bình Định; Giải Nhì: Công ty in Bình Định; Giải Ba: Chi nhánh Viettel Bình Định
Môn cầu lông: Chi nhánh Viettel Bình Định đạt giải Nhất cả ba nội dung đơn nam, đơn nữ và đôi nam –nữ; giải Nhì đơn nam thuộc về Công ty In Bình Định và giải Ba thuộc về Bưu điện tỉnh Bình Định. Giải nhì đơn nữ thuộc về Viễn thông Bình Định, giải ba thuộc về Đài Truyền thanh Quy Nhơn.Về đôi nam – nữ:Bưu điện tỉnh Bình Định đạt giải Nhì; Viễn thông Bình Định đạt giải Ba.
Môn Bóng đá :Công ty In Bình Định đạt giải Nhất: Viễn thông Bình Định đạt giải Nhì và Sở Thông tin và Truyền thông đạt giải ba.
Hội thao đã kết thúc và để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp, qua đây đã tạo được khí thế mới để khích lệ cho toàn thể cán bộ, công chức, viên chức trong ngành thi đua hoàn thành tốt nhiệm vụ năm 2012./.