Bí thư Tỉnh uỷ Hồ Quốc Dũng làm việc với Ban Thường vụ Huyện uỷ Vĩnh Thạnh về công tác xây dựng Đảng Ngày đăng: 06/06/2024 | 21:31 | Lượt xem: 2281
(binhdinh.gov.vn) - Thực hiện Chương trình làm việc của Thường trực Tỉnh ủy, sáng ngày 6/6, đồng chí Hồ Quốc Dũng - Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì buổi làm việc với Ban Thường vụ Huyện ủy Vĩnh Thạnh về công tác xây ...