Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tự Công Hoàng kiểm tra tiến độ thi công một số dự án giao thông trọng điểm trên địa bàn huyện Phù Cát và huyện Tuy Phước Ngày đăng: 24/05/2023 | 16:07 | Lượt xem: 672
(binhdinh.gov.vn) - Sáng ngày 24/5, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tự Công Hoàng đã đi kiểm tra tình hình triển khai thực hiện Dự án tuyến tránh đường ĐT.633, đoạn từ Núi Ghềnh đến giáp đường ven biển (ĐT.639) và tuyến đường kết nối từ Trung tâm thị xã An Nhơn đến đường ...