Đại biểu Quốc hội tỉnh Bình Định tiếp xúc cử tri huyện Tuy Phước trước kỳ họp thứ 11, Quốc hội khóa XIV Ngày đăng: 17/03/2021 | 22:37 | Lượt xem: 192
(binhdinh.gov.vn) - Sáng ngày 16/3/2021, các đồng chí Đại biểu Quốc hội tỉnh Bình Định: Lê Kim Toàn - Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh; Nguyễn Phi Long - Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; Lê Công Nhường - Giám đốc Sở Khoa học và ...