Đẩy nhanh tiến độ giải phóng mặt bằng tuyến Đường ven biển, đoạn Cát Tiến – Diêm Vân và Đường Điện Biên phủ nối dài đến Khu đô thị Diêm Vân Ngày đăng: 31/08/2021 | 17:23 | Lượt xem: 385
(binhdinh.gov.vn) - Sáng ngày 31/8, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tự Công Hoàng chủ trì cuộc họp với Ban Quản lý Dự án công trình Giao thông tỉnh, Trung tâm phát triển quỹ đất thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường và 2 huyện Phù Cát, Tuy Phước và thành phố Quy Nhơn về công ...