Họp trực tuyến toàn tỉnh đánh giá tình hình thiệt hại và triển khai các giải pháp khắc phục hậu quả của lũ lụt vừa qua Ngày đăng: 20/11/2013 | 21:03 | Lượt xem: 142
(binhdinh.gov.vn)-Chiều 20/11, Chủ tịch UBND tỉnh Lê Hữu Lộc và các Phó Chủ tịch UBND tỉnh Hồ Quốc Dũng, Mai Thanh Thắng, Trần Thị Thu Hà chủ trì họp trực tuyến toàn tỉnh đánh giá tình hình thiệt hại lũ lụt vừa qua, triển khai các giải pháp khắc phục hậu quả của lũ lụt ...