Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tuấn Thanh kiểm tra tình hình sản xuất đầu năm tại các doanh nghiệp ở Khu Công nghiệp Phú Tài Ngày đăng: 18/02/2021 | 17:56 | Lượt xem: 287
(binhdinh.gov.vn) - Chiều 18/2 (mùng 7 Tết Nguyên đán Tân Sửu), Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Nguyễn Tuấn Thanh đã đi thăm, chúc xuân và kiểm tra tình hình sản xuất đầu năm tại 2 doanh nghiệp ở Khu công nghiệp Phú Tài, Tp Quy Nhơn.