Sở Thông tin và Truyền thông: Gặp mặt nhân kỷ niệm 61 năm Ngày xuất bản, in, phát hành xuất bản phẩm Ngày đăng: 10/10/2013 | 16:48 | Lượt xem: 75
(binhdinh.gov.vn)-Sở Thông tin và Truyền thông Bình Định đã tổ chức buổi Gặp mặt nhân kỷ niệm 61 năm Ngày xuất bản, in, phát hành xuất bản phẩm. Tham dự có đại diện Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; Phòng PA83 – Công an tỉnh; đại diện lãnh đạo cơ quan chủ quản các bản tin, ...