Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tự Công Hoàng thăm, tặng quà các cơ quan, đơn vị nhân dịp Tết cổ truyền - xuân Giáp Thìn năm 2024 Ngày đăng: 31/01/2024 | 16:49 | Lượt xem: 336
(binhdinh.gov.vn) - Nhân dịp Tết cổ truyền - xuân Giáp Thìn năm 2024, ngày 31/1, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Tự Công Hoàng đã đi thăm, tặng quà, chúc tết các đơn vị, cơ quan trên địa bàn tỉnh gồm: Báo Bình Định; Hội Nhà báo tỉnh; Đài Phát thanh và Truyền hình Bình ...