Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh: Tổ chức chương trình Truyền thông bảo vệ an ninh, an toàn dầu khí và bảo vệ chủ quyền, an ninh vùng biển Ngày đăng: 21/10/2014 | 20:58 | Lượt xem: 82
Ngày 20-10, tại Đồn BP Đề Gi, Bộ Chỉ huy BĐBP Bình Định phối hợp với Tổng Công ty khí Việt Nam (PVGAS), Công ty Đường ống khí Nam Côn Sơn (NCSP) và Công ty chuyển khí Đông Nam Bộ tổ chức chương trình truyền thông bảo vệ an ninh, an toàn dầu khí và bảo vệ chủ quyền, an ...