Làm việc với xã Vĩnh Thịnh, Chủ tịch UBND huyện Trần Quốc Lại chỉ đạo: Đảng ủy, chính quyền xã Vĩnh Thịnh cần tập trung đẩy mạnh công tác tuyên truyền vận động toàn dân chung sức xây dựng nông thôn mới Ngày đăng: 20/04/2014 | 16:24 | Lượt xem: 99
(binhdinh.gov.vn)-Chủ tịch UBND huyện Vĩnh Thạnh Trần Quốc Lại vừa có buổi làm việc với UBND xã Vĩnh Thịnh về tình hình kinh tế, xã hội, an ninh quốc phòng quý I năm 2014. Cùng đi có lãnh đạo các phòng ban chức năng của huyện.