Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh - Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Tây Sơn: Trao tặng 6 ngôi nhà Đại đoàn kết cho các đối tượng chính sách, có hoàn cảnh khó khăn Ngày đăng: 15/11/2012 | 00:00 | Lượt xem: 97
Ngày 15.11, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh phối hợp Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Tây Sơn tiến hành trao tặng 6 ngôi nhà Đại đoàn kết cho các đối tượng chính sách, có hoàn cảnh khó khăn: bà Nguyễn Thị Dũng, bà Nguyễn Thị Hường - ở xã Tây Phú; ông Mai Xuân Kiếm, bà Phan Thị Sáu ...