Ban Quản lý khu kinh tế tỉnh: Tổ chức Hội nghị giao ban với các doanh nghiệp về triển khai công tác tổ chức Hội nghị người lao động Ngày đăng: 02/05/2012 | 00:00 | Lượt xem: 82
Sáng ngày 25 tháng 4 năm 2012, Lãnh đạo Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Bình Định và Lãnh đạo Công đoàn Khu kinh tế tỉnh tổ chức họp giao ban với đại diện các doanh nghiệp trong Khu công nghiệp Phú Tài, Long Mỹ về tình hình triển khai công tác Hội nghị Người lao động năm ...