Sắp diễn ra Hội thảo “Giải pháp nâng cao chất lượng dịch vụ DL và thu hút khách DL quốc tế đến Bình Bịnh” Ngày đăng: 30/10/2017 | 21:21 | Lượt xem: 140
(binhdinh.gov.vn) - Hội thảo “Giải pháp nâng cao chất lượng dịch vụ du lịch (DL) và thu hút khách DL quốc tế đến Bình Định” dự kiến sẽ được tổ chức vào ngày 4/11/2017, tại Quần thể du lịch sinh thái nghỉ dưỡng FLC Quy Nhơn, với sự tham dự của khoảng 150 đại biểu, gồm: ...