Xây dựng nông thôn mới tại xa Cát Trinh, huyện Phù Cát: Chuẩn bị về đích vào cuối năm 2014 Ngày đăng: 22/09/2014 | 16:26 | Lượt xem: 298
(binhdinh.gov.vn)-Là xã được chọn làm điểm xây dựng nông thôn mới ở huyện Phù Cát; thời gian qua, xã Cát Trinh đã tập trung xây dựng cơ sở hạ tầng phát triển kinh tế - xã hội. Nhờ đó, bộ mặt nông thôn ngày càng khởi sắc, đời sống nhân dân ngày càng được nâng cao.