Hội nghị tập huấn triển khai công tác về điều tra, thống kê hộ nghèo, cận nghèo được hỗ trợ đầu thu truyền hình số trên địa bàn tỉnh Ngày đăng: 22/08/2018 | 10:36 | Lượt xem: 114
(binhdinh.gov.vn) - Sáng 21/8, Sở Thông tin và Truyền thông Bình Định tổ chức Hội nghị tập huấn triển khai công tác về điều tra, thống kê hộ nghèo, cận nghèo được hỗ trợ đầu thu truyền hình số cho gần 170 cán bộ trên địa bàn tỉnh.