Lãnh đạo tỉnh Bình Định làm việc với Tập đoàn FPT về quy hoạch tỉnh Bình Định và chuyển đổi số Ngày đăng: 28/04/2022 | 17:14 | Lượt xem: 2614
(binhdinh.gov.vn) - Ngày 26/4, tại thủ đô Hà Nội, đoàn lãnh đạo Tỉnh ủy, UBND tỉnh Bình Định đã làm việc với Công ty cổ phần Tập đoàn FPT (Tập đoàn FPT) về quy hoạch tỉnh Bình Định và chuyển đổi số. Tham dự làm việc có đồng chí: Hồ Quốc Dũng, Ủy viên Ban chấp hành ...