Sở Nội vụ tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng lập kế hoạch và điều phối thực hiện kế hoạch có hiệu quả Ngày đăng: 13/08/2014 | 14:31 | Lượt xem: 297
(binhdinh.gov.vn)-Sáng 13.8, Sở Nội vụ Bình Định phối hợp với Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và đào tạo trí tuệ Việt mở lớp bồi dưỡng Kỹ năng lập kế hoạch và điều phối thực hiện kế hoạch có hiệu quả cho 80 cán bộ, công chức, viên chức của các Sở, ban, ngành, đơn vị sự ...