Bộ Nội vụ tổ chức Hội thảo giảng viên giảng dạy chương trình bồi dưỡng ngạch chuyên viên chính Ngày đăng: 05/08/2014 | 14:50 | Lượt xem: 222
(binhdinh.gov.vn)-Sáng 5-8, tại TP. Quy Nhơn, Bộ Nội vụ tổ chức Hội thảo giảng viên giảng dạy chương trình bồi dưỡng ngạch chuyên viên chính, gần 100 đại biểu là lãnh đạo, cán bộ, giảng viên các trường đào tạo cán bộ, công chức của các Bộ, ngành và các trường chính trị ...